![rendemy_understanding_mindset_1709195790228.png](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fassets.rendemy.org%2Fupload%2Frendemy_understanding_mindset_1709195790228.png&w=3840&q=60)
![rendemy_understanding_mindset_1709195790228.png](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fassets.rendemy.org%2Fupload%2Frendemy_understanding_mindset_1709195790228.png&w=3840&q=100)
Miễn phí
29 Lesson
0.5 giờ video
Có 1616 người tham gia
Nội dung
8 Chương
• 29 Bài học
• 0h 34m
Khảo sát nhu cầu nhận video bài học qua Google Drive
Xem trước
Mô tả
Mục tiêu khóa học:
1. Nắm vững khái niệm tư duy: Khóa học sẽ giúp bạn hiểu rõ về bản chất của tư duy, quá trình tư duy và cách nó ảnh hưởng đến cuộc sống hàng ngày của chúng ta.
2. Nắm vững 5 quan niệm chuẩn về tư duy: Khóa học sẽ giúp bạn nhận biết và áp dụng các quan niệm chuẩn tư duy vào thực tiễn, và phát triển tâm thái tích cực để kích hoạt tư duy một cách hiệu quả.
3. Áp dụng nguyên tắc để có tư duy tốt: Khóa học sẽ hướng dẫn bạn cách áp dụng những nguyên tắc cơ bản và cụ thể để có quá trình tư duy tốt.
4. Mở rộng khái niệm nguồn tư duy logic và tư duy phản biện: Khóa học giúp bạn có cái nhìn tổng quan và sâu sắc hơn về tư duy logic và phản biện.
Khóa học "Thấu Hiểu Tư Duy" không chỉ là một hành trình học tập mà còn là một cơ hội để bạn khám phá và phát triển khả năng tư duy của mình, từ việc hiểu rõ về bản chất đến việc áp dụng những nguyên tắc và kỹ năng trong cuộc sống hàng ngày. Hãy tham gia ngay để trở thành một người có tư duy sắc bén và linh hoạt trong mọi tình huống!
Nhận xét
Dữ liệu hiện đang được cập nhật